Starfsmannafélag Dala og Snæfellsnessýslu

Hlutverk félagsins er:

a. að fara með umboð félagsmanna við gerð kjarasamninga og við aðrar sameiginlegar ákvarðanir fyrir hönd félagsmanna samkvæmt lögum og reglugerðum er þá varðar.

b. að gæta réttinda og skyldna félagsmanna í öllu því sem varðar laun, önnur kjör og starfréttindi hvers konar.  Það kemur að öllu leyti opinberlega fram fyrir hönd félagsmanna, í samræmi við lög um réttindi og skyldur opinberra starfsmanna.

c. að starfa að öðrum þeim málum sem að mati stjórnar mega verða félagsmönnum til heilla og ánægju.

d.að efla samvinnu innan félagsins og  að stuðla að auknu samstarfi opinberra starfsmanna og samvinnu samtaka launafólks.

Borgarbraut 1a. 350. Grundarfirði

Sími: 4361077 - 8997090

Skrifstofa S.D.S er til húsa á Borgarbraut 1a í Grundarfirði                       

Opnunartími skrifstofu er alla virka daga frá 9–12:30 og frá 13- 16:00

Símanúmerið á skrifstofunni er : 436-1077

Farsímanúmer formanns er : 899-7090

Rafpóstur: dalaogsnae@gmail.com

Formaður félagsins er Helga Hafsteinsdóttir sem er jafnframt eini starfsmaður skrifstofunnar. Þ.a.l. er vissara að hringja á undan sér ef langt er farið. En það er alltaf hægt að hafa samband símleiðis og í tölvupósti og mun formaður hafa samband aftur við fyrsta tækifæri.

Hér er S.D.S.
A+ R A-

Hafa samband

Rafpóstur:
Efni:
Skilaboð:

Ályktun BSRB um Kvennafrí

  • Category: Joomla!
  • Published: Monday, 24 October 2016 10:48
  • Written by Helga Hafsteinsdóttir
  • Hits: 1663

Ályktun stjórnar BSRB um Kvennafrí 24. október 2016

Stjórn BSRB hvetur félagsmenn aðildarfélaga bandalagsins til að taka þátt í Kvennafrídegi næstkomandi mánudag, 24. október. Þann dag ganga konur út af vinnustöðum klukkan 14:38, en þá hafa þær unnið fyrir launum sínum miðað við launamun á atvinnutekjum kynjanna í dag, og koma til samstöðufundar á Austurvelli klukkan 15:15. Yfirskrift kvennafrídagsins 2016 er Kjarajafnrétti Strax!

Félagsmenn á landsbyggðinni geta kynnt sér áform um samstöðufundi í sinni heimabyggð eða nágrenni. Auglýstir hafa verið fundir haldinn á Ráðhústorgi á Akureyri og Höfn í Hornafirði þar sem konur safnast saman við hús AFL.

Þá hvetur stjórn BSRB atvinnurekendur til að taka þátt í þessari mikilvægu baráttu og tryggja að starfsmenn sem vilja sýna stuðning sinn við jafnrétti kynjanna í verki þennan dag fái tækifæri til að gera það.

Reykjavík, 21. október 2016

styrkt3

 

 

 

Við erum á Facebook

Fæðingarorlof

Starfslok

spanar

Vertu á verði

Virk

Félagsmálaskóli

Starfsmat